Vocalog logo
Home
Presyo
Mag-sign inI-transcribe nang libre
Vocalog logo

Suriin ang bawat tawag ayon sa patakaran ng OIC, Bank of Thailand at PDPA

Para sa mga team lead at QA team sa insurance, pautang at paniningil ng utang. Makita kung aling tawag ang lumabag sa aling patakaran, kasama ang mismong salita ng agent bilang ebidensya, para alam mo kung sino ang ico-coach at tungkol saan.

Tingnan ang mga package at presyoTingnan ang halimbawang ulat

Ipares sa transcription package para masuri ang buong tawag. Tingnan ang presyo ng transcription

62/ 100
Tawag sa pagbebenta ng health insurance · 4 minKabuuang scoreKailangang pansinin
  • Abiso ng pag-record (PDPA)1 sa 1 hakbang
    100
  • Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)4 sa 5 hakbang
    80
  • Mga bawal sa telesales ng insurance (OIC)1 nakita
    50

Nagbibigay ang ahente ng mali, pinalaki o binaluktot na impormasyon, o itinatago ang mahahalagang katotohanan gaya ng mga exclusion

00:00:16Tumawag ako tungkol sa espesyal na promo ng health insurance ngayon. Sakop ang lahat ng sakit, walang anumang exclusion.

Hindi mapakinggan lahat ng tawag, kaya sa reklamo mo na lang nalalaman ang problema

Pinakikinggan ng AI ang bawat tawag, kaya makikita at maaayos mo ang problema bago pa magreklamo ang customer.

Pakikinig sa sample

  • Ilang tawag lang ang napapakinggan, kaya nakalulusot ang mga may problema
  • Nakadepende ang score sa kung sino ang sumuri
  • Ilang araw pa bago makatanggap ng feedback ang agent

Sinusuri ng AI ang bawat tawag

  • Kusang lumilitaw ang mga tawag na may panganib, walang sampling
  • Iisang pamantayan sa bawat tawag, kaya patas ang paghahambing ng score
  • I-coach agad ang agent pagkatapos ng check, gamit ang sarili niyang salita bilang ebidensya

Tingnan ang buong team, saka tumutok sa mismong salitang dapat ayusin

Suriin ang buong folder nang sabay, tingnan ang average ng team at score ng bawat tawag, at unahin ang mga tawag na may panganib.

Mga RekordingTeam sa pagbebenta ng health insuranceQA ng Call Center
69/ 100
Average na scoreKailangang pansinin2 nanganganib
  • Abiso ng pag-record (PDPA)67
  • Pagbubukas ng tawag97
  • Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)63
  • Mga bawal sa telesales ng insurance (OIC)58
  • Pagtatapos ng tawag60
Mga tawag6 sa 6 tawag ang nasuri
TawagAbiso ng pag-record (PDPA)Pagbubukas ng tawagMga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)Kabuuan
Tawag ni Wipa S.10010010098
Tawag ni Thanapol K.1001008093
Tawag ni Siriporn M.01006061
Tawag ni Kitti P.100806068
Tawag ni Napatsorn J.01002034
Tawag ni Ornuma R.1001006058
Tingnan ang halimbawang ulat

Mga check batay sa mga patakaran ng Thailand, pinili ayon sa negosyo mo

Pumili mula sa 24 na handang kategorya para sa serbisyo, benta at mga reguladong negosyo. 8 rito ang sumusunod sa mga batas ng Thailand at abiso ng mga regulator. I-edit ang mga ito o magdagdag ng sariling item ng team mo.

  • OIC (insurance)Telesales ng insuranceSinabi ba ng agent ang license number at ang karapatang magkansela? Pinalabis ba ang coverage o nagbenta pa rin matapos tumanggi ang customer?
    • Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance
    • Mga bawal sa telesales ng insurance
  • Bank of ThailandPagbebenta ng pautang at credit cardSinabi ba ng agent ang tunay na interest rate at ang babalang "umutang lang ng kailangan"? Tinawag ba itong madaling pautang o ipinilit ang kasamang insurance?
    • Mga dapat ibunyag sa produktong pinansiyal
    • Mga bawal sa pagbebenta ng produktong pinansiyal
  • Debt Collection ActPaniningil ng utangSinabi ba ng naniningil ang pangalan ng creditor at ang halagang utang? Nagbanta ba, nagpanggap na awtoridad, o ipinagsabi ang utang sa iba?
    • Mga kailangang sabihin sa paniningil
    • Mga bawal sa paniningil ng utang
  • PDPAAnumang tawag na may personal na datosInanunsyo ba ang pag-record? Naibigay ba ang detalye ng customer bago ma-verify ang pagkakakilanlan?
    • Abiso ng pag-record
    • Paglabag sa personal na data
  • Pagbubukas ng tawag
  • Pag-verify ng pagkakakilanlan
  • Pakikinig at pag-unawa
  • Pag-unawa sa pangangailangan
  • Sagot at paglutas
  • Pagtatapos ng tawag
  • Pamantayan ng serbisyo (maikli)
  • Paghawak ng reklamo
  • Technical support
  • Hindi propesyonal na pananalita
  • Kritikal na pagkakamali sa serbisyo
  • Mali sa hold at transfer
  • Paglabag sa personal na data (PDPA)
  • Seguridad ng data sa tawag
  • Kasanayan sa pagbebenta
  • Maling gawi sa pagbebenta
  • Abiso ng pag-record (PDPA)
  • Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)
  • Mga bawal sa telesales ng insurance (OIC)
  • Mga dapat ibunyag sa produktong pinansiyal (BOT)
  • Mga bawal sa pagbebenta ng produktong pinansiyal (BOT)
  • Mga kailangang sabihin sa paniningil (Batas)
  • Mabuting hakbang sa paniningil
  • Mga bawal sa paniningil ng utang
  • Pagbubukas ng tawag
  • Pag-verify ng pagkakakilanlan
  • Pakikinig at pag-unawa
  • Pag-unawa sa pangangailangan
  • Sagot at paglutas
  • Pagtatapos ng tawag
  • Pamantayan ng serbisyo (maikli)
  • Paghawak ng reklamo
  • Technical support
  • Hindi propesyonal na pananalita
  • Kritikal na pagkakamali sa serbisyo
  • Mali sa hold at transfer
  • Paglabag sa personal na data (PDPA)
  • Seguridad ng data sa tawag
  • Kasanayan sa pagbebenta
  • Maling gawi sa pagbebenta
  • Abiso ng pag-record (PDPA)
  • Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)
  • Mga bawal sa telesales ng insurance (OIC)
  • Mga dapat ibunyag sa produktong pinansiyal (BOT)
  • Mga bawal sa pagbebenta ng produktong pinansiyal (BOT)
  • Mga kailangang sabihin sa paniningil (Batas)
  • Mabuting hakbang sa paniningil
  • Mga bawal sa paniningil ng utang

Tumutulong ang mga check na masaklaw mo ang lahat, pero hindi ito legal na payo.

Magsimulang magsuri sa 3 hakbang

  1. call-1042.mp304:12call-1043.mp306:38call-1044.mp303:05

    1.Mag-upload ng mga recording sa isang folder

    Mag-upload ng maraming file nang sabay. Tina-transcribe ito ng Vocalog at pinaghihiwalay ang mga nagsasalita.

  2. Abiso ng pag-record (PDPA)Bigat 1Mga dapat ibunyag sa pagbebenta ng insurance (OIC)Bigat 3Mga bawal sa telesales ng insurance (OIC)Bigat 3

    2.Piliin ang pamantayan mo

    Gamitin ang mga handang check o sumulat ng sarili, at itakda ang bigat ng bawat kategorya.

  3. call-1042.mp362call-1043.mp388call-1044.mp394

    3.Patakbuhin ang check at tingnan ang resulta

    Suriin ang buong folder nang sabay, saka buksan ang anumang tawag para makita kung aling item ang pasado o bagsak.

Mga madalas itanong

Paano ang presyo?

Bumibili ka ng package ng minuto ng pagsusuri. Gumagamit ng minuto ang bawat tawag ayon sa haba nito, ini-round up sa buong minuto, kahit ilan pa ang item. Gumagamit ulit ng minuto ang muling pagsusuri, at nag-e-expire ang hindi nagamit na minuto kasabay ng package.

Ilang minuto bawat buwan ang kailangan ng team ko?

Kailangang minuto = tawag bawat buwan × karaniwang haba ng tawag. Halimbawa, 1,000 tawag na tig-4 na minuto ay gumagamit ng mga 4,000 minuto. Kung kulang, bumili pa: madaragdag ang bagong minuto sa package na hindi pa nag-e-expire.

Kailangan ko rin ba ng transcription package?

Dapat mayroon. Ang transcript ang sinusuri ng AI, at hindi magagamit sa transcription ang minuto ng pagsusuri. Sa free account, unang 10 minuto lang ng bawat file ang na-transcribe, kaya hindi masusuri nang buo ang mas mahahabang tawag.

Kaya ba nitong palitan ang compliance review namin?

Hindi buo, pero sinusuri nito ang bawat tawag ayon sa pamantayang batay sa batas. May kasamang salita mula sa tawag ang bawat item, kaya ang mga bagsak na item lang ang kailangang repasuhin ng reviewer mo bago kumilos. Hindi ito legal na payo.

Ilang pamantayan ang puwede kong itakda?

Hanggang 10 kategorya bawat folder na may 20 item bawat isa, bawat item hanggang 500 character, at may timbang ng score ang bawat kategorya. Iisang pamantayan ang gamit ng bawat tawag sa folder.

Paano nito nalalaman kung sino ang agent?

Kapag na-transcribe ang tawag nang may paghihiwalay ng nagsasalita, pinipili ng Vocalog ang agent at puwede mo itong palitan bago ang check. Kung walang paghihiwalay, hindi malalaman ng AI kung sino ang nagsabi ng ano, kaya i-on ito pag-upload.

Gumagana ba ito sa mga tawag sa ibang wika?

Oo. Ang transcript ang sinusuri nito, at sumusuporta ang transcription sa 99 na wika. Sumusunod sa mga patakaran ng Thailand ang mga handang check.

Pribado ba ang datos ng tawag?

Ang mga file at resulta ay makikita lang sa account mo. Hindi kailanman ginagamit ang mga file ng bayad na account para sanayin ang AI.

Mawawalan ba ako ng minuto kung pumalya ang check?

Hindi. Awtomatikong ibinabalik ang minuto ng tawag na hindi nasuri, at puwede mo itong patakbuhin ulit.

Paano kung hindi ako sang-ayon sa AI?

Gawing pasado o bagsak agad ang anumang item. Sinusunod ng score ang pagtatama mo, at nananatili ang pagtatama mo kapag sinuri ulit ang tawag.

Alamin ang bawat tawag na kailangang ayusin, bago magreklamo ang customer

Bumili online nang mag-isa, walang hinihintay na sales, at simulang suriin agad ang buong folder.

Tingnan ang mga package at presyo
visai white logo
VISAI AI Company Limited

Digital Startup Building
1284, 1286, 1288, 1290 Ladprao Rd.
Chomphon, Chatuchak, Bangkok 10900

Mga Tuntunin ng PaggamitPaunawa sa PrivacyPatakaran sa Cookies
Sertipikado ng
DSURE logoISO/IEC 29110 logo
© 2026 AI Cloud Platform. All rights reserved.